กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาฟื้นฟู และแก้ไขปัญหาแหล่งน้ำ คลองตาคง เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
2 กรกฎาคม 2567ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
วันที่ 2 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.30 น. นางสาวทิพวรรณ ขำอาจ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลศาลายา พร้อม ผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน อบต.ศาลายา ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาฟื้นฟู และแก้ไขปัญหาแหล่งน้ำ ลำคลองตาคง เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ สำนักแม่ชีไทยศาลายา ตำบลศาลายา อำเภอพุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม โดย มีนายอิทธิพงศ์ จักตรีมงคล นายอำเภอพุทธมณฑล เป็นประธาน